×
Tsallake zuwa content

MediaLight Mk2 Flex CRI 98 6500K Hasken Farin Bias

Ajiye har $8.05 Ajiye $2.00
Farashin asali $44.90
Farashin asali $44.90 - Farashin asali $115.90
Farashin asali $44.90
Farashi na yanzu $42.90
$42.90 - $112.90
Farashi na yanzu $42.90
Girman Zaɓa
  • description
  • Features
  • size Chart

Jerin MediaLight Mk2:

Haskakken Haske Don Yanke-Mahimman Yanayin Bidiyo

Shin kuna kallon TV ba daidai ba duk rayuwar ku? 

Tare da MediaLight Mk2 Flex, a ƙarshe zaka iya jin daɗin kallon fina-finai akan TV ɗinka ba tare da ka damu da ko hasken da kake a ciki ya zama daidai ba. Mun gwada kuma mun gina kwatankwacin daidaitaccen sifa D65 fari haske na nuna bambanci wanda Gidauniyar Kimiyyar Hoto ta ba da tabbaci kuma ƙwararru a duniya ke amfani da shi. 

MediaLight Mk2 Series an kirkireshi don samar da ingantaccen, Simulated D65 "dim cure" son zuciya haske mafita don fim ɗin gida mafi buƙata da aikace-aikacen gyaran bidiyo na ƙwararru.

Mk2 ya haɗu da babban CRI da daidaitaccen yanayin zafin jiki tare da dacewa da sauƙi na tsarin hasken wutar lantarki na son zuciya na USB. Stableararrawar launi mai ɗumi da dumi nan take sun tabbatar da cewa hasken kewaye ke koyaushe akan manufa.

Lokaci yayi da za a daina rayuwa (ko kuma, aƙalla, kallon Talabijan) a cikin duhu!

"A sauƙaƙe, da MediaLight Mk2 lankwasawa yayi aikin kamar yadda yace zaiyi. Na auna aikin tare da CalMAN da na'urar i1Pro2, kuma ya yi daidai da farin farin D65 kuma yana da mafi girman martani na duk wani haske dana auna har zuwa yau."

- Chris Heinonen, Tunanin Gidan Gidan Gida

Hanyoyin MediaLight Mk2:
• Babban madaidaicin 6500K CCT (Zazzabi Launi Mai Haɗawa)
• Index Rendering Index (CRI) ≥ 98 Ra (TLCI 99)
Rahoton Spectro (.PDF)
• Dime-barga dimming da ɗumi-ɗumi
5V USB 3.0 (900mA ko lessasa) An yi girma don 5-6m or kowane tsayi ta amfani da dimmer wifi
5V USB 2.0 (500mA ko lessasa) na mita 1-4 (a ƙarƙashin 500mA) sai dai idan ana amfani da dimmer wifi, ko USB 3.0 da aka yi amfani da shi don mita 5-6 (fiye da 500mA) a cikakken haske (amperage yana ƙaruwa da tsayi). Idan kuna amfani da dimmer WiFi ko da yaushe yi amfani da USB 3.0 don guje wa rashin aiki mara kyau. 
• Kunshe da dimbin PWM infrared da iko mai nisa (mai jituwa tare da nisan nesa na duniya da cibiyoyi masu kaifin basira sanye da IR blaster)
• Kwasfa da manne madaidaicin abin hawa na 3M VHB
• An haɗa Adaftar Amurka (ba a buƙata idan akwai tashar USB 3.0 a talabijin). 
•8mm nisa
• Ƙarin 0.5m ya haɗa
• Garanti mai iyaka na Shekara 5
• Nagari ga duk nunin nuni, gami da Babban Dynamic Range (HDR) 


    Don nunin da ya fi 90 ", inda ake son haske mai fuska 4, muna ba da shawarar sanya tsirin inci 3 daga gefen, maimakon inci 2. Wannan shi ne don kada ku sami ragowar ledodi kafin ku kusanci bangarorin 4.

    Da fatan za a karanta idan kuna bin ƙa'idodin "Nuna kan tsayawa":
    Yana da ɗan ƙasa kaɗan don amfani da ɗan guntun tsiri, amma mutane sun koka da cewa "halo" ya yi kama da yaduwa sosai lokacin da fitilu suka nisa daga gefen nunin. Wannan baya sa fitulun su yi ƙasa da tasiri, amma kuna da ƴan zaɓuɓɓuka kuma tsiri na iya zama gajere ga wasu saitunan. Za ku sami ƙarin zaɓuɓɓuka idan kun zaɓi masu girma dabam a cikin shawarwarin masu gefe 3 da 4. 

    Gajerun tsarin har yanzu yana aiki don Eclipse na 1m tare da na'ura mai kula da kwamfuta har zuwa 46". Wannan saboda, akan ƙaramin nuni, haske daga ɓangarorin daban-daban yana haɗawa daidai lokacin da nuni ke kan tsayawa. (Wannan kuma shine dalilin da ya sa bangarorin 3 zasu samar da isasshen haske ga kasan na'ura mai sarrafa kwamfuta. Har yanzu gefen hagu da dama suna kusa sosai idan aka kwatanta da manyan nuni).