Idan akwatin MediaLight Mk2 ɗinku yana nuna "v2" a saman kusurwar dama, danna nan don sabunta umarnin shigarwa!
Da fatan za a shigar da dimmer ɗaya kawai a MediaLight ko LX1. Idan kuna ƙara Wi-Fi dimmer zuwa Mk2 Flex ɗinku, kada ku yi amfani da sauran dimmer ɗin da yazo tare da Mk2 Flex. Ba za su yi aiki yadda yakamata ba har sai an cire ɗaya.
Yawancin filaye na MediaLight ana ƙididdige su don ƙarfin 5v (sai waɗanda aka yi musamman don ƙarfin 24v - idan kun yi oda daga dillalin MediaLight, tabbas kun yi odar 5v tube). Kada kayi ƙoƙarin yin wuta da wani abu banda ƙarfin USB. Idan kuna buƙatar filaye masu haske (kada ku buƙace shi mafi haske don aikace-aikacen hasken son zuciya), da fatan za a yi amfani da tsiri 24v na mu na musamman.
Tsarkakakken tsabar jan karfe a cikin MediaLight Mk2 naku masu kyau ne na zafin rana da wutar lantarki, amma kuma suna da taushi sosai kuma suna iya tsagewa da sauƙi.
Da fatan za a bar sasanninta a ɗan sakke kuma kada a matsa su ƙasa. Kusoshin na iya ma ɗan tsaya kadan. Wannan al'ada ce kuma babu haɗarin ɓoyewa. Ba zai haifar da inuwa ba. Yin matse kusurwa na iya haifar da su, a wani lokaci, ya tsage.
Idan MediaLight ɗinka yana haɗe da TV, akwai kyakkyawar damar da zata yage idan kayi ƙoƙarin cire shi. Manne yana da haɗin gaske. An rufe wannan a ƙarƙashin garanti.
Rage haɗarin lalacewar sabon MediaLight. *
Da fatan za a karanta wannan jagorar girke-girke kuma kalli gajeren bidiyon shigarwa na shekaru masu yawa na jin daɗi.
*Tabbas, idan MediaLight ɗinku ya taɓa karya yayin shigarwa an rufe shi ƙarƙashin Garanti na Shekaru 5 na MediaLight.
The ja da'irori a hoton da ke sama nuna FLEX POINTS inda zaka iya lankwasa tsirin 90 ° ta kowane bangare. Ko dai maɓallin sassauƙa na iya lanƙwasa a kowane ɓangare. Babu buƙatar haɗi sasanninta ƙasa. (Ya danganta da yawan ƙarfin da aka yi amfani da shi wajen matse sasanninta, za ku iya tsaga tsiri na PCB na jan ƙarfe).
Idan kana buƙatar yin juyi na 90 °, ya kamata ka shirya juyawa kan maki da yawa da dama. Watau, yakamata a rarraba juyi 180 ° tsakanin biyun biyun 90 °.
Babu buƙatar shimfiɗa sasanninta lokacin da kuka juya wani kusurwa, amma idan ba za ku iya tsayayya da bugun ba, kawai ku matsa da ƙarfi.
Yayi, tare da cewa daga hanyar, da fatan za a duba bidiyon shigarwa!
Samun matsaloli tare da dimmer remote control? Tabbatar kallon wannan bidiyon da aka yi cikin hanzari don nuna muku yadda ake tabbatar da layin yanar gizo mai kyau.
Ƙarin cikakkun bayanai:
Idan wannan bayanin ya cika muku nauyi, jin daɗin tsallake shi, amma idan kuna mamakin dalilin da yasa muka yanke wasu ƙira na ƙira, tabbas za ku sami bayanin da ke ƙasa.
MediaLight Mk2 ya bambanta da samfuranmu na baya. An sake tsara shi kwata-kwata. Kafin mu shiga shigarwa, Ina so in fayyace canje-canje tare da bayyana dalilin da yasa muka sanya su.
Da farko, zaku lura cewa tsiri yana amfani da tsarin zigzag. Anyi haka ne saboda, maimakon tsofaffin ɗakunan da suka dogara da madauri iri-iri duk waɗanda aka haɗa su da mai rarrabuwar hanya 4, mun inganta tsiri don yin aiki a matsayin yanki ɗaya a kewaye da ɓangarorin 3 ko 4, ko a cikin U-juyawa akan U baya na nuni.
Ba kamar tsofaffin MediaLight Flex ba, babu wata dabara don juyawa. Tsiri zai juya sasanninta a sauƙaƙe, kawai a tabbata kar a fasa abubuwan da zasu iya lalata a kan tsiri. Sai kawai tanƙwara a inda akwai FLEX POINT mai alama tare da tambarin MediaLight "M" ko "DC5V".
1) Rukunin Mk2 kawai sun hada da .5m (rabin mita). Wannan gajere ne, daidai? Munyi wannan ne don rowa - amma BA tare da kuɗi ba.
Wannan shine abin da suke kama kafin a nutsar da su kuma a yanka su kuma kafin a kunna LEDs da resistor akan:
Lokacin shigar da sabon MediaLight Mk2 akan allonka, idan zaku zagaye bangarori 3 ko 4, misali, idan nuninku yana kan bangon dutse:
An rufe fitilun ku a ƙarƙashin garanti na jagorancin masana'antu na tsawon shekaru 5 kuma muna rufe abubuwan shigarwa, don haka kada ku damu da yawa. Idan kayi rikici na MediaLight Mk2, kawai tuntube mu.
Jason Rosenfeld
MediaLight